Flat Mop, Flat Dust Cleaning Mop tare da launuka 4 suna zabar Microfiber Mop Heads don Tsabtace bene na Hosdehold
Sigar Samfura
Siffar kai | Rectangle |
Mop Rod Mai ɗaukar nauyi | > 10kg |
Hanyar Rubutu | Nau'in Tipping Plate |
Nau'in Sanda | Sanda Hoisting + Plastic Tire |
Pole Material | Iron |
Mop Head Material | MicrofiberTufafi |
Siffar | Mai dorewa, Ajiye |
Kayan abu | Shugaban tufa na roba, yarn chenille, karfe ko sandar filastik |
Girman girma | Telescopic sanda70-125 cmtsayi |
Launi | Kamar yadda yake a hoto |
Nauyi | 0.7kg |
Amfani | Kayan aikin tsaftace gida |
Kunshin | OPP jakar da 24guda a cikin kwali |
MOQ | 24guda |
Misalin Lokacin Jagora | 3 kwanakin aiki |
Lokacin samarwa | A hannun jari |
Amfani
● Yawan sha
● bushewa mai laushi
● Dorewa kuma mai dorewa
● Rashin kyauta
● Mai lalacewa
● ƙasa da MOQ, ƙarin ƙira
● OEM da ODM samuwa
Menene fa'idar kamfanin ku?
1.A cikakken sa na mu tawagar goyi bayan ka sayar.
Muna da fice R&D tawagar, m QC tawagar, m fasaha tawagar da kuma mai kyau sabis na tallace-tallace tawagar bayar da mu abokin ciniki mafi kyau sabis da kayayyakin.A: Mu duka biyu manufacturer da ciniki kamfanin.
2. Muna da masana'antunmu kuma mun kafa tsarin samar da ƙwararru daga samar da kayan aiki da samarwa don sayarwa, da kuma ƙungiyar R & D da QC masu sana'a.Kullum muna sabunta kanmu tare da yanayin kasuwa.Muna shirye don gabatar da sababbin fasaha da sabis don biyan bukatun kasuwa.
3. Tabbatar da inganci.
Muna da namu alamar "OLF" kuma muna mai da hankali kan inganci sosai, a cikin kasuwar China, mop ɗin mu shine mafi kyawun siyarwa a kan layi da kuma a waje.
Chenille mop pad, mai sauƙin cire datti, cat da gashin kare, mai da ƙura;shi ne babban fibre mop mai kyau mai kyau tare da shayar da ruwa mai kyau, wanda za'a iya gogewa ba tare da barin wani abu ko barbashi ba.
[360° mai jujjuya kan mop]
Irin wannan mop mai jujjuyawa zai iya ba ku damar tsaftace wasu ƙananan wurare cikin sauƙi, misali, a ƙarƙashin wasu kayan daki, akwai wasu ƙananan sasanninta a gefen majalisar.Sauƙi don tsaftacewa.Musamman a wasu ƙananan sasanninta, za a sami sakamako mai tsabta na taimako mai kyau,
[sabon zane]
Ya fi sauƙi da ƙarfi fiye da na yau da kullun canza zane;kawai danna maɓallin kan mop ɗin, zaka iya canza kan mop cikin sauƙi.
[tsarin ɗan adam]:mop ɗin da za a iya daidaitawa ya dace da dogaye ko gajere, mai sauƙin ja da baya, kuma ana iya tsabtace shi ƙarƙashin wuyar isa ga kayan daki ta wannan tsiri.Duk mop ɗin yana da haske kuma yana da sauƙin tsaftacewa.